รางวัลชนะเลิศ บริษัทสร้างการดี สพป.อุดรธานี เขต 4
นักเรียนจากโรงเรียนกลางใหญ่ฯ คว้ารางวัลชนะเลิศ บริษัทสร้างการดี “โรงเรียนสุจริต” ระดับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 4 ปีการศึกษา 2563 ขอแสดงความยินดีกับผลงานของนักเรียนในครั้งนี้จ้า
![](http://www.klangyai.ac.th/site/wp-content/uploads/2020/10/ชนะเลิศสร้างการดี.jpg)
นักเรียนจากโรงเรียนกลางใหญ่ฯ คว้ารางวัลชนะเลิศ บริษัทสร้างการดี “โรงเรียนสุจริต” ระดับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 4 ปีการศึกษา 2563 ขอแสดงความยินดีกับผลงานของนักเรียนในครั้งนี้จ้า